Nhà phố Hiệp Thành 36m² giá 2.28 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hiệp Thành 36m² giá 2.28 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng ở ngay!

2.28 tỷ
36 m² - 63 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố lý tưởng tại đường Hiệp Thành 17, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế 1 trệt 2 lầu, căn nhà mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 WC, có ban công rộng và sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, có giấy phép xây dựng hoàn công đầy đủ, sổ hồng chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, 2 căn chung sổ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe buýt Hiệp Thành, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách chợ Hiệp Thành chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, đảm bảo việc học tập cho con em bạn
  • Đường phố sạch sẽ, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.28 tỷ VND (có bớt mạnh)

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, gần gũi với các tiện ích trong khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy gọi ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả tốt nhất!