Nhà phố Hiệp Thành 35m² giá 2.09 tỷ - Nhà mới đẹp vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hiệp Thành 35m² giá 2.09 tỷ - Nhà mới đẹp vào ở ngay!

2.09 tỷ
35 m² - 60 triệu/m²

Hiệp Thành, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng quý khách đến với căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên tại phường Hiệp Thành, quận 12! Căn nhà được thiết kế hiện đại, mới đẹp, chỉ cần dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm:Nhà mới, chính chủ, sổ đỏ, có giấy phép xây dựng và số nhà quận 12, mua bán vi bằng đồng sở hữu 8 căn trong 1 sổ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình
  • Hẻm xe hơi rộng, dễ dàng di chuyển ra đường lớn
  • Cách trường học và bệnh viện trong bán kính 1km, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.090 triệu VND (có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà ngay hôm nay!