Nhà phố Hiệp Bình Phước 207m² - Dòng tiền 40 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hiệp Bình Phước 207m² - Dòng tiền 40 triệu/tháng

11.5 tỷ
207 m² - 56 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

2 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
10 Phòng
Diện tích
207 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản dòng tiền hiếm có tại khu vực trung tâm Thủ Đức. Căn nhà tọa lạc tại vị trí chiến lược, hẻm xe tải rộng rãi, kết nối trực tiếp với trục huyết mạch Quốc lộ 13, mang lại tiềm năng khai thác bền vững và giá trị gia tăng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 207,2m² (ngang 5m x dài 40m).
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 3 lầu, thiết kế tối ưu với 10 phòng cho thuê, sân trước rộng 12m để được 4 xe ô tô.
  • Đặc điểm: Hướng Nam mát mẻ, pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ, đang có hợp đồng thuê khoán ổn định 40 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay sát trục Quốc lộ 13, di chuyển nhanh chóng về trung tâm TP.HCM và Bình Dương.
  • Cách GigaMall Thủ Đức chỉ 5-7 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm và giải trí.
  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường Tiểu học Hiệp Bình Phước, THCS Hiệp Bình.
  • Cách bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc và các cơ sở y tế trong bán kính 2km.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, gần chợ đầu mối nông sản Thủ Đức, sầm uất và đầy đủ dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 11.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền khai thác sẵn (40 triệu/tháng) hoặc gia đình muốn sở hữu không gian rộng rãi, kết hợp kinh doanh đa ngành nghề tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của TP. Thủ Đức.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!