Nhà phố Hiệp Bình Chánh 112m² giá 7.9 tỷ - Hẻm ô tô tránh, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hiệp Bình Chánh 112m² giá 7.9 tỷ - Hẻm ô tô tránh, vị trí đắc địa!

7.9 tỷ
112 m² - 71 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
112 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức! Ngôi nhà nằm trong hẻm ô tô tránh, mang lại sự thuận tiện tối đa cho việc di chuyển. Với diện tích rộng rãi 112m², đây chính là nơi lý tưởng để bạn và gia đình an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 112m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình lớn.
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô tránh, khu vực dân trí cao, xây dựng cao tầng, gần các trục đường chính.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Kha Vạn Cân chỉ 3 phút, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.
  • Phạm Văn Đồng nằm trong tầm tay, giúp bạn đến trung tâm thành phố chỉ trong 10 phút.
  • Gần các trường học, bệnh viện, siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hàng ngày.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, lý tưởng cho gia đình và người có thu nhập ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình có nhu cầu sống tại khu vực trung tâm nhưng vẫn muốn tận hưởng không gian yên tĩnh, an lành.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Gọi ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!