Nhà phố Hiền Vương Tân Phú 111m² - Mặt tiền kinh doanh đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hiền Vương Tân Phú 111m² - Mặt tiền kinh doanh đỉnh!

15.7 tỷ
111 m² - 141 triệu/m²

Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
111 m²

Sở hữu ngay nhà phố mặt tiền đường Hiền Vương - khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Tân Phú, mang lại dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 111m² (ngang 6.5m x dài 17m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, thiết kế thông thoáng thuận tiện khai thác
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa đoạn giữa Lê Khôi và Nguyễn Sơn, mặt tiền rộng 6.5m cực hiếm, hiện đang cho thuê ổn định 45 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Nguyễn Sơn chỉ 3 phút di chuyển, khu vực giao thương nhộn nhịp
  • Gần siêu thị Big C Phú Thạnh và Co.opmart Thoại Ngọc Hầu
  • Hệ thống trường học liên cấp: Tiểu học Hiệp Tân, THPT Trần Phú trong bán kính 1km
  • Gần bệnh viện Quận Tân Phú và các phòng khám đa khoa uy tín
  • Khu vực tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng và chuỗi thương hiệu lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 15.7 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền sẵn có, hoặc khách hàng muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đa ngành nghề, mở showroom, văn phòng đại diện tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Cơ hội đầu tư sinh lời ngay - Liên hệ để được hỗ trợ thông tin chi tiết và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam