Nhà phố hiện đại quận Bình Tân 64m² giá 6.999 tỷ - Khu dân trí cao an ninh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hiện đại quận Bình Tân 64m² giá 6.999 tỷ - Khu dân trí cao an ninh

6.999 tỷ
64 m² - 109 triệu/m²

Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
64 m²

Khám phá ngay nhà phố hiện đại tại quận Bình Tân, nơi lý tưởng cho cuộc sống an yên bên gia đình. Với thiết kế ấn tượng và không gian sống thoải mái, đây chính là ngôi nhà bạn đang tìm kiếm!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 Trệt, 1 Lửng, 3 Lầu, bao gồm 5 phòng ngủ và 5 WC
  • Đặc điểm: Gara ô tô, phòng khách rộng rãi, phòng bếp tiện nghi, hướng Tây

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Bình Trị Đông, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bình Tân chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Tân, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Thuận lợi di chuyển qua các tuyến đường lớn như Quốc lộ 1A và Metro
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.999 triệu VND (Còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, người cần không gian sống thoải mái và tiện nghi, cũng như yêu thích một khu dân cư an ninh, văn minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế.