Nhà phố hẻm Y Moan, Buôn Ma Thuột 68m² giá 4.286 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm Y Moan, Buôn Ma Thuột 68m² giá 4.286 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4.286 tỷ
68 m² - 63 triệu/m²

Phường Thành Công, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mới 100% full nội thất tại hẻm 175 Y Moan, phường Buôn Ma Thuột, nơi mà chỉ cần sách va li vào là có thể đón Tết ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, sân đậu ô tô thoải mái, giếng trời lấy ánh sáng tự nhiên
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế không gian mở hiện đại, đầy đủ mọi công năng, gói nội thất xịn xò đi kèm, đầy đủ đồ điện tử.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Mặt tiền đường bê tông rộng rãi, 2 ô tô đi thoải mái
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình định cư lâu dài
  • Chỉ cách trung tâm thành phố Buôn Ma Thuột khoảng 10 phút di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.286 triệu VND (có bớt)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản sinh lời ổn định trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!