Nhà phố hẻm xe tải Phan Anh, Tân Phú 25m² giá 3.33 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm xe tải Phan Anh, Tân Phú 25m² giá 3.33 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay!

3.33 tỷ
25 m² - 133 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố hẻm xe tải tại đường Phan Anh, quận Tân Phú. Với diện tích 25m² và chiều ngang lớn 8m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn hoặc là tài sản đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Nhà có thể ở ngay hoặc xây mới theo ý thích
  • Đặc điểm: Hẻm xe tải thông thoáng, vị trí thuận lợi, gần Tô Hiệu, Hoà Bình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến trung học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Cách chợ và các trung tâm thương mại chỉ vài phút đi xe, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác qua các tuyến đường lớn như Tô Hiệu
  • Gần các cơ sở y tế và dịch vụ công cộng khác, đảm bảo cuộc sống tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.33 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Với vị trí tốt và tiềm năng phát triển, đây sẽ là lựa chọn lý tưởng cho bạn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà và thương lượng giá trực tiếp với chính chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!