Nhà phố hẻm xe hơi 81m² tại Bình Trị Đông, giá 6.35 tỷ - Tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm xe hơi 81m² tại Bình Trị Đông, giá 6.35 tỷ - Tiện ích đầy đủ!

6.35 tỷ
81 m² - 78 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng đang chờ đón chủ nhân mới! Nằm trong hẻm xe hơi thông thoáng, dễ dàng di chuyển và nội thất tiện nghi, ngôi nhà này sẽ là nơi lý tưởng để sinh sống và phát triển gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m² (4.02 x 20 nở hậu)
  • Bố trí: Không gian thoáng đãng, tận dụng tối đa diện tích sống
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, xe hơi đậu trong nhà, khu dân cư sầm uất, gần đầy đủ tiện ích

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Bình Long chỉ cách vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học, tạo điều kiện cho con em bạn học tập tốt
  • Trạm y tế gần kề, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.35 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình có nhu cầu ổn định chỗ ở, hoặc đầu tư sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!