Nhà phố hẻm Trần Văn Ơn Tân Sơn Nhì 37m² giá 6.28 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm Trần Văn Ơn Tân Sơn Nhì 37m² giá 6.28 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6.28 tỷ
37 m² - 170 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
37 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà phố hẻm trên đường Trần Văn Ơn, Tân Sơn Nhì, với thiết kế 5 tầng hiện đại, sẵn sàng cho cuộc sống gia đình hoặc làm văn phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà đẹp, tiện nghi tại khu vực Tân Phú.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m² (ngang 4.2m x dài 9m)
  • Bố trí: 1 trệt và 4 lầu, tổng cộng 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Kiến trúc kiên cố, thiết kế thông minh, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình đông người

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Sơn Nhì chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Đường Trần Văn Ơn kết nối dễ dàng đến các tuyến đường lớn như Lũy Bán Bích và Trường Chinh
  • Gần bệnh viện Tân Phú, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người, hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê văn phòng, mở cửa hàng kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!