Nhà phố hẻm Cộng Hòa - Tân Bình 79.2m² giá 13.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm Cộng Hòa - Tân Bình 79.2m² giá 13.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

13.7 tỷ
79 m² - 173 triệu/m²

04, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
79 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố hẻm Cộng Hòa, quận Tân Bình, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và tiềm năng phát triển!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.2m² (4.5 x 18.7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu với 6 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô 8m, kết cấu kiên cố, có thể khai thác ngay chỉ cần sơn mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Etown và Pico Plaza, thuận tiện cho việc làm việc và giải trí
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ vài phút di chuyển
  • Khu dân cư văn minh, an ninh, giá trị đầu tư cao
  • Phù hợp mở văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.7 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh, hoặc gia đình cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!