Nhà phố hẻm 5m Hà Huy Giáp, quận 12, 85m² giá 4.49 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm 5m Hà Huy Giáp, quận 12, 85m² giá 4.49 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.49 tỷ
85 m² - 53 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
85 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố tuyệt vời tại hẻm 5m đường Hà Huy Giáp, quận 12. Với vị trí đắc địa, ngay đối diện khu biệt thự Vạn Xuân, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và thuận tiện cho công việc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m² (5×17m)
  • Bố trí: Phù hợp xây nhà phố 1 trệt 2–3 lầu
  • Đặc điểm: Hẻm 5m thông, khu phân lô đồng bộ, lý tưởng để ở và kết hợp văn phòng/kinh doanh nhỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu biệt thự Vạn Xuân, tạo không gian sống sang trọng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình và các hoạt động kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống yên tĩnh hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.