Nhà phố Hẻm 446 Lê Thị Riêng 52m² giá 5.89 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hẻm 446 Lê Thị Riêng 52m² giá 5.89 tỷ - Sổ hồng riêng chính chủ!

5.89 tỷ
52 m² - 113 triệu/m²

Thới An, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
52 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Hẻm 446, đường Lê Thị Riêng, phường Thới An, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Đây là một sản phẩm mới với sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng cho giao dịch nhanh chóng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5WC, 1 phòng thờ, 1 phòng giặt phơi đồ
  • Đặc điểm: Nhà đúc 3 lầu mái đúc bê tông, kiên cố, có 2 lớp cửa chính, khu vực an ninh, dân cư đông đúc.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Thới An chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các khu trung tâm thương mại lớn như Vincom và Metro.
  • Giao thông thuận lợi, có đường lớn dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như công viên, bệnh viện, và các dịch vụ ăn uống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.890 triệu VND (có bớt lộc)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên nhanh chóng.
  • Hỗ trợ vay ngân hàng: Có hỗ trợ cho khách hàng có nhu cầu.

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp cho gia đình có từ 4-6 thành viên, những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, an ninh và tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Đừng ngần ngại, gọi ngay để được tư vấn chi tiết.