Nhà phố Hẻm 34 Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh, 23.4m² giá 6.8 tỷ - Mặt tiền giá tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hẻm 34 Lê Văn Duyệt, Bình Thạnh, 23.4m² giá 6.8 tỷ - Mặt tiền giá tốt!

6.8 tỷ
23 m² - 296 triệu/m²

Gia Định, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
23 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Hẻm 34, đường Lê Văn Duyệt, phường Gia Định, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Với mức giá chỉ 6.8 tỷ VND, đây thực sự là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23.4m²
  • Bố trí: Trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông, thiết kế hiện đại, nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2 thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các trục đường lớn
  • Nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh, phục vụ nhu cầu vui chơi, giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.8 tỷ VND, thương lượng cho người thiện chí

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn toàn phù hợp cho các gia đình trẻ, các cặp đôi hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!