Nhà phố hẻm 302 Phú Định, quận 8, diện tích 36m² - Nhà mới đẹp, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm 302 Phú Định, quận 8, diện tích 36m² - Nhà mới đẹp, vào ở ngay!

4.15 tỷ
36 m² - 115 triệu/m²

16, Quận 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố mới xây tại hẻm 302 đường Phú Định, phường 16, quận 8, TP Hồ Chí Minh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà mới xây xong, hẻm rộng, có thể đậu xe hơi trước nhà, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Định, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích như bệnh viện, ngân hàng
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.150.000.000 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ, hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.