Nhà phố Hẻm 2155 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè 30m² giá 1.78 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hẻm 2155 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè 30m² giá 1.78 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

1.78 tỷ
30 m² - 59 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà phố tuyệt vời tại Hẻm 2155, Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, chỉ cách đường lớn vài chục mét. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở ấm cúng và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp với toàn bộ cửa lắp nhôm xinfa, 2 máy lạnh, tủ bếp, sofa và kệ tivi sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực trung tâm Quận 7, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách các tiện ích như chợ truyền thống, siêu thị chỉ vài phút đi bộ
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Không gian sống yên tĩnh, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.78 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này cực kỳ phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!