Nhà phố hẻm 212 Thoại Ngọc Hầu 73m² giá 14.9 tỷ - Khu vực VIP Tân Phú! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố hẻm 212 Thoại Ngọc Hầu 73m² giá 14.9 tỷ - Khu vực VIP Tân Phú!

14.9 tỷ
73 m² - 204 triệu/m²

Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
73 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà 5 tầng đẳng cấp trong khu vực VIP Tân Phú! Với diện tích 73m² và vị trí thuận tiện, căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73m²
  • Bố trí:1 trệt, 3 lầu, sân thượng, bao gồm 6 phòng ngủ, có khả năng lắp thêm thang máy.
  • Đặc điểm:Nhà xây dựng bê tông cốt thép, kiên cố, hướng đến sự thoải mái và tiện nghi cho chủ nhân.

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm nhựa 10m thông ra đường Nguyễn Sơn, chỉ cách 15m đến mặt tiền.
  • Gần Big C Tân Phú, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa hàng ngày.
  • Xung quanh có đầy đủ các tiện ích như trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác.
  • Đường đi thông thoáng, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:14.900.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai đang tìm kiếm không gian sống an yên, hiện đại và tiện nghi tại Tân Phú, cũng như những nhà đầu tư bất động sản muốn sở hữu tài sản giá trị trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam