Nhà phố Hẻm 1120 Trường Sa 150m² giá 7.85 tỷ - Thiết kế sang trọng, công chứng ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hẻm 1120 Trường Sa 150m² giá 7.85 tỷ - Thiết kế sang trọng, công chứng ngay!

7.85 tỷ
150 m² - 52 triệu/m²

13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
150 m²

Khám phá ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Hẻm 1120, đường Trường Sa, phường 13, quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế sang trọng và hiện đại, đây chính là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ master (mỗi phòng có WC riêng), 1 WC tầng trệt, 1 phòng xông hơi, sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Kết cấu 1 trệt, 4 lầu với thiết kế mới, sang trọng, hướng Đông Bắc, sổ hồng chính chủ, có thể công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Trần Quốc Thảo, thuận lợi cho con em đi học.
  • Cách chợ Phú Nhuận khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa tươi ngon.
  • Chỉ mất 15 phút di chuyển đến trung tâm quận 1 bằng xe máy.
  • Tiện lợi gần bệnh viện Phú Nhuận, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.85 tỷ VND (thương lượng).

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và yên tĩnh trong khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc xem nhà, hãy liên hệ ngay với chúng tôi!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam