Nhà phố Hẻm 11 Nguyễn Văn Mại, P.4 Tân Bình 46m² giá 2.58 tỷ - Full nội thất hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hẻm 11 Nguyễn Văn Mại, P.4 Tân Bình 46m² giá 2.58 tỷ - Full nội thất hiện đại!

2.58 tỷ
46 m² - 56 triệu/m²

4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại Hẻm 11, Đường Nguyễn Văn Mại, Phường 4, Quận Tân Bình. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m² (4x11.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, phòng bếp, ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, sang tên ngay. Đường trước nhà rộng 5m, ô tô di chuyển thoải mái, hẻm thông tứ phía.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Coopmart Nguyễn Kiệm, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Cách Trường THPT Lê Quý Đôn chỉ 1.5km, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần Bệnh viện Tân Bình, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Phường 4 có nhiều quán ăn, cà phê, đáp ứng nhu cầu giải trí.
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận như Phú Nhuận, Gò Vấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.580 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị tăng trưởng cao tại khu vực Tân Bình, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam