Nhà phố Hậu Giang, Quận 6, 31m² giá chỉ 2.88 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hậu Giang, Quận 6, 31m² giá chỉ 2.88 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

2.88 tỷ
31 m² - 93 triệu/m²

Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Khám phá cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại vị trí đắc địa Quận 6 với giá chỉ 2.88 tỷ! Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn sống gần trung tâm thành phố, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ lớn, 2WC, 1 trệt và 1 lầu
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế thông minh, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, nằm sát Him Lam và chợ Lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lớn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần các trục đường chính
  • Gần các khu vui chơi giải trí và công viên, lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.88 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ, những cặp đôi mới cưới hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản giá trị tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy gọi ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng.