Nhà phố Hậu Giang, Quận 6, 13m² giá 1.63 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hậu Giang, Quận 6, 13m² giá 1.63 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

1.63 tỷ
13 m² - 125 triệu/m²

Phường 12, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Diện tích
13 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại trung tâm Quận 6. Với vị trí đắc địa trên đường Hậu Giang, căn nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 13m²
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 phòng ngủ trên lầu, 1 ban công phơi đồ
  • Đặc điểm: Kết cấu 1 trệt + 1 lầu BTCT, hẻm thông thoáng, không quy hoạch lộ giới

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Siêu thị Điện máy Xanh chỉ 200m, thuận tiện mua sắm
  • Gần Chợ Hoa Quận 6, nơi bạn có thể tìm thấy nhiều loại hoa tươi và các sản phẩm địa phương
  • Chỉ mất vài phút đi xe đến các trường học, bệnh viện và các tiện ích khác trong khu vực
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.63 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm hoặc đầu tư cho thuê. Với vị trí trung tâm và tiện ích xung quanh phong phú, đây là một lựa chọn tuyệt vời để an cư lạc nghiệp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!