Nhà phố Happy Home 212 An Đà 44.25m² giá 3 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Happy Home 212 An Đà 44.25m² giá 3 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

3 tỷ
44.25 m² - 68 triệu/m²

Quận Hải An, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
44.25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố cao cấp tại Happy Home 212 An Đà, Hải Phòng! Với thiết kế hiện đại, dự án này hứa hẹn sẽ mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44.25m²
  • Bố trí: 4 tầng, 3 phòng ngủ, 3 WC, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Khung cột chịu lực, sổ đỏ đầy đủ, giấy phép xây dựng cấp chính

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Big C chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần Đại học Y Dược và trường TH/THCS An Đà, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Ngõ thông, dân trí cao, môi trường sống an ninh và yên tĩnh
  • Gần các tiện ích như công viên, trạm xe buýt và các cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND
  • Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%, thanh toán linh hoạt theo nhu cầu

Phù hợp với ai:

Dự án phù hợp với những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai. Với tiềm năng tăng giá mạnh ngay khi hoàn thiện đồng bộ dãy, đây chắc chắn là lựa chọn không thể bỏ qua!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu một trong 6 căn cuối cùng tại Happy Home 212 An Đà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội