Nhà phố Hào Nam 42m² giá 8.2 tỷ - Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hào Nam 42m² giá 8.2 tỷ - Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện!

8.2 tỷ
42 m² - 195 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Bạn đang tìm kiếm một căn nhà tại trung tâm Đống Đa với vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố Hào Nam này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 4 tầng, 4 phòng ngủ, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà dân xây chắc chắn, rộng 3m, hướng sáng thoáng, gần phố, đường ô tô vào được

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga tàu Cát Linh, thuận tiện di chuyển tới các khu vực lân cận
  • Cách bệnh viện Bưu Điện chỉ 500m, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Nhạc viện Hà Nội cách nhà khoảng 1km, thuận lợi cho việc học tập nghệ thuật
  • Hàng xóm thân thiện, khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Gần trường học và chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.2 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư tại trung tâm thành phố, gần các tiện ích và giao thông thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà miễn phí. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!