Nhà Phố Hàng Vôi, Hoàn Kiếm 35m² - Kinh Doanh & Ở Đều Tuyệt Vời - 19 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Hàng Vôi, Hoàn Kiếm 35m² - Kinh Doanh & Ở Đều Tuyệt Vời - 19 Tỷ

19 tỷ
35 m² - 543 triệu/m²

Phường Hàng Đào, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
35 m²

Siêu phẩm nhà phố 5 tầng mặt ngõ Hàng Vôi, Hoàn Kiếm - cơ hội vàng cho nhà đầu tư và gia đình an cư! Vị trí cực đẹp, chỉ 1 bước chân tới Hồ Gươm, khu vực trung tâm sầm uất bậc nhất Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 5 tầng kiên cố, thiết kế thông minh tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, ngõ rộng, thẳng tắp, ô tô có thể tiếp cận gần nhà. Hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định 20 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên phố Hàng Vôi, trung tâm quận Hoàn Kiếm, hưởng trọn tiện ích khu vực Phố Cổ.
  • Cách Hồ Gươm chỉ vài bước chân, thuận tiện đi dạo, vui chơi và tận hưởng không khí trong lành.
  • Gần các tuyến phố thương mại sầm uất như Hàng Ngang, Hàng Đào, Đồng Xuân, thuận lợi kinh doanh đa ngành nghề.
  • Dễ dàng di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng và các cơ quan hành chính trung tâm.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VNĐ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho khách hàng có nhu cầu mua nhà để ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền sinh lời ổn định. Vị trí đắc địa, pháp lý minh bạch, sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố 5 tầng vị trí kim cương tại Hàng Vôi, Hoàn Kiếm với sổ đỏ chính chủ. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế!