Nhà phố Hàng Sắt Nam Định 33m² - Vị trí vàng kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàng Sắt Nam Định 33m² - Vị trí vàng kinh doanh đắc địa

3.75 tỷ
33 m² - 114 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

14 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
33 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đắc địa tại trung tâm phố cổ Nam Định. Căn nhà 3 tầng mặt tiền đường Hàng Sắt này là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh sầm uất hoặc đầu tư giữ tiền bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33.7m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 3 tầng, thiết kế tối ưu công năng, hiện đang được khai thác kinh doanh hiệu quả.
  • Đặc điểm: Đất vuông vắn, phong thủy tốt với thế đất nở hậu, pháp lý minh bạch, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc ngay trung tâm phố cổ, khu vực kinh doanh buôn bán sầm uất bậc nhất TP Nam Định
  • Cách chợ Rồng Nam Định chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện giao thương
  • Gần các ngân hàng, cửa hàng thời trang và dịch vụ cao cấp trên trục đường Hàng Sắt
  • Dễ dàng kết nối với các trường học và cơ quan hành chính trong khu vực trung tâm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, vỉa hè rộng rãi, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.75 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh ổn định, hoặc gia đình muốn vừa an cư vừa kết hợp buôn bán tại khu vực trung tâm phố cổ sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ tài sản giá trị này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!