Nhà phố Hàng Mã, Hoàn Kiếm 141m² giá 167 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàng Mã, Hoàn Kiếm 141m² giá 167 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

167 tỷ
141 m² - 1184 triệu/m²

Phường Hàng Mã, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

19 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
141 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố vị trí hiếm tại trung tâm Hoàn Kiếm, nằm trên thế đất đẹp, hai mặt phố Hàng Cót và Phùng Hưng, vỉa hè rộng, rất phù hợp để khai thác kinh doanh, mở showroom hoặc đầu tư giữ tài sản giá trị lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:141m²
  • Bố trí:Nhà phố hai mặt tiền, thuận tiện bố trí không gian kinh doanh kết hợp khai thác sử dụng linh hoạt
  • Đặc điểm:Vị trí trung tâm quận Hoàn Kiếm, vỉa hè rộng, địa thế đẹp, phù hợp kinh doanh nhiều ngành nghề và gia tăng giá trị theo thời gian

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm gần chợ Đồng Xuân, thuận tiện giao thương, mua bán và tiếp cận lượng khách lớn mỗi ngày
  • Kết nối nhanh đến khu phố cổ Hà Nội, thích hợp khai thác kinh doanh, dịch vụ và du lịch
  • Gần ga Long Biên và các trục đường trung tâm, thuận tiện di chuyển trong nội đô
  • Dễ dàng tiếp cận Hồ Hoàn Kiếm cùng nhiều tiện ích hành chính, thương mại và giải trí của quận Hoàn Kiếm
  • Xung quanh tập trung nhiều cửa hàng, nhà hàng, khách sạn và tuyến phố sầm uất, tạo lợi thế khai thác dòng tiền

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:167 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản trung tâm có giá trị bền vững, khách mua để kinh doanh mặt phố, mở thương hiệu, showroom hoặc khai thác cho thuê tại khu vực đông khách và sầm uất bậc nhất Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và chốt cơ hội sở hữu nhà phố trung tâm Hoàn Kiếm có vị trí kinh doanh rất hiếm trên thị trường.