Nhà phố Hàng Lược, Hoàn Kiếm 84m² giá 60.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàng Lược, Hoàn Kiếm 84m² giá 60.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

60.5 tỷ
84 m² - 720 triệu/m²

Phường Hàng Mã, Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
84 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mặt phố Hàng Lược, một trong những vị trí kinh doanh lý tưởng nhất tại quận Hoàn Kiếm. Đây là nơi giao thoa giữa lịch sử và hiện đại, nơi mà mọi hoạt động thương mại đều phát triển mạnh mẽ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền 4.5m
  • Đặc điểm: Kinh doanh đỉnh cao, vị trí trung tâm, thuận lợi cho mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hàng Lược, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Hồ Hoàn Kiếm chỉ 1km, dễ dàng tận hưởng không gian xanh và thư giãn
  • Tiếp giáp với nhiều cửa hàng, nhà hàng và dịch vụ, tạo điều kiện thuận lợi cho kinh doanh
  • Giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình tìm kiếm một không gian sống và làm việc lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này. Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!