Nhà phố Hàng Kênh 35m² giá 1.95 tỷ - Chính chủ, khu vực sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàng Kênh 35m² giá 1.95 tỷ - Chính chủ, khu vực sầm uất!

1.95 tỷ
35 m² - 56 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Hàng Kênh, Hải Phòng! Ngôi nhà này mang đến không gian sống thoải mái với thiết kế hiện đại và tiện nghi, nằm trong khu vực sầm uất, thuận lợi cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, sân phơi thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, bìa hồng chính chủ, ngõ nông thoải mái cho xe máy di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hàng Kênh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Nhiều hàng quán, ẩm thực phong phú phục vụ nhu cầu ăn uống
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.