Nhà phố Hàng Đậu, Hoàn Kiếm 33m² giá 17 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàng Đậu, Hoàn Kiếm 33m² giá 17 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

17 tỷ
33 m² - 515 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại phố cổ Hàng Đậu! Căn nhà mặt ngõ rộng rãi, kết cấu 7 tầng kiên cố, với diện tích 33m² và mặt tiền 3,6m, đảm bảo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư sinh lời ổn định với dòng tiền 30 triệu/tháng từ hoạt động kinh doanh homestay hoặc văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 7 tầng, công năng khép kín, thoáng trước sau
  • Đặc điểm: Khung cột chắc chắn, sân trước nhà rộng, vị trí đắc địa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ tiện ích
  • Chỉ cách Hồ Gươm 1km, thuận tiện cho việc tham quan
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối các khu vực khác
  • Gần các trường học và bệnh viện, phục vụ tốt cho dân cư
  • Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và khách du lịch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các nhà đầu tư thông thái, những người tìm kiếm cơ hội kinh doanh trong lĩnh vực homestay hoặc văn phòng cho thuê trong khu vực phố cổ sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắt giá này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam