Nhà phố Hàn Thuyên, Hải Châu 76.5m² giá 11.4 tỷ - Đầu tư sinh lời đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàn Thuyên, Hải Châu 76.5m² giá 11.4 tỷ - Đầu tư sinh lời đắc địa!

11.4 tỷ
76 m² - 150 triệu/m²

Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
76 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố đẳng cấp tại vị trí trung tâm Hải Châu, Đà Nẵng với giá chỉ 11.4 tỷ VND! Căn nhà 4 tầng với thiết kế 6 phòng ngủ, lý tưởng cho cả nhu cầu ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.5m² (Ngang 5m)
  • Bố trí: 4 tầng với 6 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Kết cấu kiên cố, có thể sử dụng cho văn phòng, spa, trung tâm ngoại ngữ hoặc cho thuê với dòng tiền cao

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường Hàn Thuyên rộng 7.5m, vỉa hè 4.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Gần trung tâm Hòa Cường với nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Đường xá thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển bằng xe máy, ô tô và các phương tiện công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.4 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc một không gian sống lý tưởng cho gia đình tại trung tâm thành phố Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để được tư vấn và xem nhà 24/7, cơ hội không chờ đợi!