Nhà phố Hàn Hải Nguyên 38.5m² giá 6.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàn Hải Nguyên 38.5m² giá 6.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

6.5 tỷ
38.5 m² - 169 triệu/m²

Phường 02, Quận 11, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp nằm trên đường Hàn Hải Nguyên, phường 2, quận 11, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế hiện đại và vị trí thuận lợi, căn nhà này chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Hướng Đông, nhà mới, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Thọ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường THCS Hàn Hải Nguyên 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách bệnh viện quận 11 khoảng 1km, đảm bảo sức khỏe gia đình bạn
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ
  • Giấy tờ: Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay
  • Đang cho thuê: 8 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này ngay hôm nay!