Nhà phố Hàm Nghi Thanh Khê 104m² giá 29,5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàm Nghi Thanh Khê 104m² giá 29,5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

29.5 tỷ
104 m² - 284 triệu/m²

Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

16 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
104 m²

Sở hữu mặt tiền đường Hàm Nghi, căn nhà 4 tầng này nổi bật với vị trí kinh doanh sầm uất, công năng linh hoạt và dòng tiền khai thác sẵn, phù hợp cho cả đầu tư lẫn vận hành doanh nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:104m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, tầng 1 làm mặt bằng kinh doanh và bếp; tầng 2 gồm 3 phòng chức năng; tầng 3 và 4 có 2 phòng cùng không gian mở
  • Đặc điểm:Mặt tiền ngang 4,55m trên trục Hàm Nghi, kết cấu kiên cố, phù hợp showroom, văn phòng, spa hoặc tiếp tục khai thác cho thuê với dòng tiền khoảng 40 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường Hàm Nghi, lưu lượng giao thông lớn, thuận lợi nhận diện thương hiệu và kinh doanh
  • Gần khu dân cư và thương mại phường Thạc Gián, dễ khai thác khách hàng sẵn có
  • Kết nối nhanh đến trung tâm quận Thanh Khê, thuận tiện giao dịch và làm việc
  • Hạ tầng khu vực hoàn thiện, phù hợp mở văn phòng công ty, spa hoặc showroom

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:29,5 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với nhà đầu tư cần tài sản tạo dòng tiền, khách mua làm trụ sở doanh nghiệp hoặc kinh doanh dịch vụ tại tuyến đường trung tâm, sầm uất của Thanh Khê.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và làm việc nhanh với sản phẩm mặt tiền giá trị cao, khai thác hiệu quả ngay từ đầu.