Nhà phố Hàm Nghi Mỹ Đình 126m² 6 tầng - Mặt tiền kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hàm Nghi Mỹ Đình 126m² 6 tầng - Mặt tiền kinh doanh đắc địa

55 tỷ
126 m² - 437 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

15 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
126 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp tại vị trí vàng khu vực Mỹ Đình. Căn nhà phố tọa lạc trên mặt đường Hàm Nghi với mặt tiền rộng 8m, vỉa hè thông thoáng, là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian kết hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng đại diện sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 6 tầng, trang bị thang máy hiện đại, thiết kế tối ưu công năng, sổ đỏ vuông vắn, pháp lý minh bạch.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 8m, đường trước nhà có vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, không gian thoáng đãng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bến xe Mỹ Đình chỉ 1km, thuận tiện di chuyển liên tỉnh.
  • Gần các tòa cao ốc văn phòng lớn tại khu vực Mỹ Đình như FLC Landmark Tower, Dolphin Plaza.
  • Xung quanh là hệ thống trường học chất lượng cao như trường liên cấp Đoàn Thị Điểm, trường quốc tế Việt Úc.
  • Kết nối nhanh chóng đến bệnh viện Thể Thao và bệnh viện 19-8 trong bán kính 2km.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại lớn và các tiện ích giải trí hiện đại tại phía Tây Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 55 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có dòng tiền tốt, các doanh nghiệp cần đặt trụ sở kinh doanh tại vị trí đắc địa hoặc gia đình mong muốn một không gian sống đẳng cấp ngay trung tâm quận Nam Từ Liêm.

Liên hệ: