Nhà phố Hai Bà Trưng, Lê Chân 40m² giá 4.099 tỷ - Kinh doanh tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hai Bà Trưng, Lê Chân 40m² giá 4.099 tỷ - Kinh doanh tuyệt vời!

4.099 tỷ
40 m² - 102 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt đẹp tại trung tâm phố Hai Bà Trưng, nơi giao thoa giữa sự sầm uất và tiện nghi. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh tại nhà.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 1 tầng, mặt tiền 4m, ngõ rộng, thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, không gian thoáng đãng, có chỗ để xe thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hai Bà Trưng, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ vài phút đi bộ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Xung quanh có nhiều khu mua sắm, quán cà phê và nhà hàng nổi tiếng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.099 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này cực kỳ lý tưởng cho các hộ gia đình, hoặc các doanh nhân muốn mở tiệm, văn phòng làm việc tại nhà.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!