Nhà phố Hai Bà Trưng, Cát Dài 25m² giá 1.66 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hai Bà Trưng, Cát Dài 25m² giá 1.66 tỷ - Chính chủ bán gấp!

1.66 tỷ
25 m² - 66 triệu/m²

Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
25 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố Hai Bà Trưng, Cát Dài, Hải Phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm ngôi nhà ấm cúng và tiện nghi tại thành phố cảng. Với diện tích 25m², ngôi nhà được thiết kế hiện đại với 4 tầng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, và 2 sân phơi, phù hợp với nhu cầu của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 sân phơi
  • Đặc điểm: Tất cả các phòng đều có ban công thoáng mát, ngõ nông, chỉ cách mặt đường 20m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cát Dài, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Cát Dài khoảng 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Lê Chân, chỉ 1km, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.660 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi đang tìm kiếm một không gian sống ấm áp, gần gũi và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!