Nhà phố Hà Trì, Quận Hà Đông 102.46m² giá 10.15 tỷ - Ô tô đỗ cửa ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hà Trì, Quận Hà Đông 102.46m² giá 10.15 tỷ - Ô tô đỗ cửa ngay

10.15 tỷ
102.46 m² - 99 triệu/m²

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
102.46 m²

Chào bán nhà phố Hà Trì, Quận Hà Đông với diện tích 102.46m², 2 tầng, mặt tiền rộng 7.37m, giá hấp dẫn chỉ 10.15 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm hoàn hảo tại khu vực trung tâm Hà Đông.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102.46m²
  • Bố trí: 2 tầng, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 7.37m, ô tô đỗ cửa, khu vực dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Hà Trì, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hà Trì chỉ 500m, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông chỉ 1km, chăm sóc sức khỏe thuận tiện
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.15 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp với gia đình có nhu cầu ở lâu dài, hoặc đầu tư sinh lời nhờ vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!