Nhà phố Green Pearl Thủ Dầu Một 104m² giá 11 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Green Pearl Thủ Dầu Một 104m² giá 11 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

11 tỷ
104 m² - 106 triệu/m²

Bình Dương, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
104 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt đẹp tại khu Green Pearl, tọa lạc ngay giao giữa đường Bùi Thị Xuân và đường Lê Lợi, phường Bình Dương, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương. Đây là một trong những vị trí lý tưởng cho cuộc sống hiện đại với tiện nghi đầy đủ và không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104m² (6.5x16m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và trung tâm thương mại chỉ 1km, mua sắm dễ dàng
  • Di chuyển nhanh chóng đến khu công nghiệp và các tiện ích đô thị lớn
  • Gần bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn và gần gũi với các tiện ích đô thị, hoặc những nhà đầu tư đang muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển mạnh mẽ này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam