4 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố Gói 3 Mỹ Gia - Thái Xuân 100m² giá 9.65 tỷ - Nhà mới có thang máy
9.65 tỷ
100 m² - 97 triệu/m²
Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
100 m²
Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố Gói 3 Mỹ Gia - Thái Xuân, nơi lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi và hiện đại.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 100m²
- Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân ô tô
- Đặc điểm: Nhà 3 tầng, có thang máy hiện đại, bàn giao full nội thất, xây mới 100%, hướng Bắc lệch Đông
Tiện ích xung quanh:
- Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
- Cách Bệnh viện Đa khoa Yersin chỉ 5 phút di chuyển
- Dễ dàng ra đại lộ Võ Nguyên Giáp, thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận
- Hệ thống giao thông phát triển, gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 9.650 triệu VND
Phù hợp với ai:
Nhà phù hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, đầy đủ nội thất và gần gũi với các tiện ích xung quanh.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!