Nhà phố góc mặt biển TĐX 173.9m² - Kinh doanh đỉnh cao, giá từ 38.7 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố góc mặt biển TĐX 173.9m² - Kinh doanh đỉnh cao, giá từ 38.7 tỷ

38,7 tỷ - 43,3 tỷ
173.9 m² - 223 triệu/m²

Thành Phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
173.9 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố góc mặt biển TĐX - cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội hoặc an cư lý tưởng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 173.9m²
  • Bố trí: Căn góc 2 mặt thoáng, diện tích xây dựng 524.9m², lý tưởng để kinh doanh đa ngành nghề.
  • Đặc điểm: Nhà phố thương mại, vị trí chiến lược ngay trục đường TĐX 17m, chỉ vài bước chân là tới biển tự nhiên. Tầm nhìn thoáng đãng ra Tháp Danh Vọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường TĐX sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Liền kề khu vui chơi, ẩm thực, giải trí cao cấp Clarke Quay Singapore.
  • Gần Tháp Danh Vọng 108 tầng, biểu tượng của khu vực.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích, mua sắm, giải trí tại trung tâm Thành phố Thủ Dầu Một.
  • Thuận tiện cho việc thiết kế cửa hàng, nhà hàng, café, showroom với khả năng nhận diện thương hiệu cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 38.7 tỷ (Giá TTS)
  • Ưu đãi vay: Vay 70% với VTC 13.1 tỷ, tổng giá trị lên tới 43.3 tỷ.

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao, hoặc các cá nhân, gia đình mong muốn sở hữu không gian sống đẳng cấp kết hợp kinh doanh thuận lợi ngay tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ siêu phẩm nhà phố góc mặt biển này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chuyên sâu và chọn căn đẹp với mức giá tốt nhất.