Nhà phố góc 36m² giá 4.56 tỷ - Tiện nghi, thoáng mát, chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố góc 36m² giá 4.56 tỷ - Tiện nghi, thoáng mát, chính chủ!

4.56 tỷ
36 m² - 127 triệu/m²

8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố góc tuyệt vời, nơi mang đến không gian sống thoáng mát và tiện nghi tại quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu bao gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ dưới trệt), 2 toilet và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt hẻm, hẻm trước nhà rộng 3m, rất thoáng và sáng. Hướng Đông Bắc, phù hợp với phong thủy.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Làng Hoa, nơi lý tưởng cho các hoạt động thư giãn và thể thao.
  • Cách chợ gần nhất chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Khu vực dân cư đông đúc, xung quanh có nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ tiện ích.
  • Có nhiều trường học và cơ sở giáo dục, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.56 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, người đi làm hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và tham quan căn nhà tuyệt vời này.