Nhà phố góc 2 mặt tiền khu 16ha Thanh Hóa 111m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố góc 2 mặt tiền khu 16ha Thanh Hóa 111m² - Vị trí đắc địa

6.2 tỷ
111 m² - 56 triệu/m²

Phường Điện Biên, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa

6 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
111 m²

Sở hữu ngay căn nhà góc 2 mặt tiền đẳng cấp tại khu 16ha, vị trí đắc địa bậc nhất phường Điện Biên, ngay sát siêu thị Co.opmart. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản vừa an cư lý tưởng, vừa kinh doanh đắc lợi tại trung tâm thành phố Thanh Hóa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 111m² (6 x 18.5m, đất ở đô thị 100%)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 2 lầu vững chãi, tổng diện tích sàn sử dụng 225m², không gian thoáng đãng, thiết kế tối ưu công năng.
  • Đặc điểm: Nhà góc 2 mặt tiền thoáng mát, hướng Tây Nam & Tây Bắc, pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ, sẵn sàng sang tên.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cạnh siêu thị Co.opmart Thanh Hóa, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như trường Tiểu học Điện Biên, trường THCS Điện Biên.
  • Cách trung tâm hành chính thành phố chỉ vài phút di chuyển.
  • Kết nối thuận lợi với các tuyến đường huyết mạch như Lê Hoàn, Nguyễn Thượng Hiền.
  • Gần hệ thống ngân hàng, phòng khám và các dịch vụ tiện ích cao cấp tại trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.2 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà vô cùng phù hợp cho các gia đình muốn tìm chốn an cư đẳng cấp tại trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có vị trí góc 2 mặt tiền đắc địa để kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất!