Nhà phố Gò Vấp 81.2m² giá 5.85 tỷ - Hẻm xe hơi, gần Emart Phan Huy Ích! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 81.2m² giá 5.85 tỷ - Hẻm xe hơi, gần Emart Phan Huy Ích!

5.85 tỷ
81 m² - 72 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố tuyệt vời tại Gò Vấp! Căn nhà này không chỉ hoàn hảo cho cuộc sống gia đình mà còn là một địa điểm lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81.2m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế thông minh với sân để xe máy rộng rãi, không gian sống thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà mới, cứng cáp, có sân phơi thoáng mát, hẻm rộng cho xe hơi vào tận nơi.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Emart Phan Huy Ích khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có trẻ em.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho sinh sống lâu dài.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm môi trường sống yên bình nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Gọi ngay để được xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!