Nhà phố Gò Vấp 65.1m² giá 10 tỷ - Gara ô tô trong nhà, thang máy hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 65.1m² giá 10 tỷ - Gara ô tô trong nhà, thang máy hiện đại!

hơn 10 tỷ
65.1 m² - 154 triệu/m²

Phường 6, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
65.1 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tuyệt vời tại Gò Vấp, Hồ Chí Minh! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65.1m²
  • Bố trí: 1 Trệt, Lửng, 3 Lầu, Sân thượng
  • Đặc điểm: 5 phòng ngủ, 7 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, ban công thoáng mát, phòng xông hơi Sauna, thang máy 450kg, nội thất cao cấp đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên 37ha Sông Vàm Thuật, không gian xanh lý tưởng cho gia đình.
  • Cách trạm xe Metro chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Gần chợ Gò Vấp và các trung tâm mua sắm, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống trường học từ mẫu giáo đến trung học phổ thông trong bán kính 1km.
  • Đường số 30 rộng 6m, giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ, các chuyên gia làm việc tại khu vực Gò Vấp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một sản phẩm có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!