Nhà phố Gò Vấp 64m² đường số 44 - Chỉ 8.3 tỷ ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 64m² đường số 44 - Chỉ 8.3 tỷ ô tô vào tận nhà

8.3 tỷ
64 m² - 130 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
64 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại trung tâm Gò Vấp với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Đây là cơ hội hiếm có để an cư trong khu dân cư trí thức, an ninh cao với thiết kế hiện đại, thông thoáng, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (4m x 16m công nhận đủ)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu đúc BTCT kiên cố, gồm 3 phòng ngủ rộng rãi và 4 phòng vệ sinh tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà có giếng trời đón gió và ánh sáng tự nhiên, không gian sống thoáng đãng, hẻm xe hơi nội bộ sạch sẽ, an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách siêu thị Emart Phan Huy Ích chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Gần trung tâm thương mại Thiso Mall, thuận tiện giải trí và thư giãn.
  • Hệ thống trường học các cấp trong bán kính 1km, rất thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Nằm trong khu nội bộ dân trí cao, yên tĩnh, an toàn cho trẻ em và người già.
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến các trục đường lớn như Phan Huy Ích, Quang Trung.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi tại khu vực Gò Vấp. Với kết cấu 3 tầng rộng rãi, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ mong muốn sự riêng tư nhưng vẫn gần các tiện ích trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp với giá tốt nhất khu vực. Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp với chính chủ!