Nhà phố Gò Vấp 63m² giá 8.86 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 63m² giá 8.86 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

8.86 tỷ
63 m² - 141 triệu/m²

Phường 9, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Khám phá cơ hội sở hữu một căn nhà phố tuyệt đẹp tại Gò Vấp với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Căn nhà không chỉ là nơi ở mà còn là một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m² (4x17m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng với 5 phòng ngủ và 5 toilet
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hướng Đông Bắc, hẻm xe hơi, đường rộng 4m, cách đường số 9 chỉ 40m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Làng Hoa Gò Vấp, nơi lý tưởng để thư giãn
  • Cách trường THPT Nguyễn Công Trứ chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Gần các siêu thị, cửa hàng tiện lợi và các dịch vụ thiết yếu khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.86 tỷ (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!