Nhà phố Gò Vấp 56m² giá 6.65 tỷ - Gần chợ An Nhơn, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 56m² giá 6.65 tỷ - Gần chợ An Nhơn, tiện ích đầy đủ!

6.65 tỷ
56 m² - 119 triệu/m²

6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Gò Vấp! Ngôi nhà nằm gần chợ An Nhơn, mang đến không gian sống tiện nghi và đầy đủ tiện ích cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56.3m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 6m, xe tải đậu cửa thuận tiện, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Nhơn chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Trần Quốc Toản 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ em đi học
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống gần gũi và tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!