Nhà phố Gò Vấp 52.5m² giá 4.48 tỷ - Thiết kế hiện đại, không ngập nước! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 52.5m² giá 4.48 tỷ - Thiết kế hiện đại, không ngập nước!

4.48 tỷ
52.5 m² - 85 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
52.5 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Gò Vấp! Ngôi nhà được thiết kế hiện đại với không gian rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52.5m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC
  • Đặc điểm: Nhà có sổ hồng chính chủ, khu vực cao ráo, không ngập nước, đường rộng 7m thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thạnh Lộc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng đi lại qua các quận trung tâm
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp với gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất thích hợp cho gia đình đông thành viên, người muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái, an toàn và tiện lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.