Nhà phố Gò Vấp 47m² giá 5.979 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 47m² giá 5.979 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay!

5.979 tỷ
47 m² - 127 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với tổ ấm mới của mình tại Gò Vấp! Đây là cơ hội vàng để sở hữu một ngôi nhà đẹp, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi và sẵn sàng để bạn và gia đình an cư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 4 phòng ngủ, 2 toilet, khu giặt và sân thượng, sân để xe.
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế đẹp, xây dựng chắc chắn, hẻm nội bộ an ninh, thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân golf Tân Sơn, thư giãn và giải trí tuyệt vời.
  • Chỉ cách E-Mart 2 phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách ga T3 - Sân Bay Tân Sơn Nhất 10 phút di chuyển, lý tưởng cho những người thường xuyên đi lại.
  • Khu vực phát triển, nhiều tiện ích hiện đại xung quanh, an cư lý tưởng cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.979 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản quý giá này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà!