Nhà phố Gò Vấp 45m² giá 7.68 tỷ - Full nội thất hiện đại, gần trường học! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 45m² giá 7.68 tỷ - Full nội thất hiện đại, gần trường học!

7.68 tỷ
45 m² - 171 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
45 m²

Khám phá ngay căn nhà phố tuyệt đẹp tại Gò Vấp, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, căn nhà này hứa hẹn sẽ làm hài lòng mọi thành viên trong gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lững, 3 lầu với 3 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp, phòng thư giãn và sân thượng trước sau.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Bắc, có gara xe, mặt tiền rộng 5m, pháp lý sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Tiểu học Nguyễn Du, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách siêu thị Lotte Nguyễn Văn Lượng chỉ 5 phút đi xe, thuận tiện cho mua sắm.
  • Đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận và trung tâm thành phố.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.68 tỷ VND (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, thoải mái tại khu vực sầm uất của Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!