Nhà phố Gò Vấp 44m² giá 5.45 tỷ - Hẻm xe hơi rộng, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Gò Vấp 44m² giá 5.45 tỷ - Hẻm xe hơi rộng, tiện ích đầy đủ!

5.45 tỷ
44 m² - 124 triệu/m²

Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
44 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà phố tuyệt vời tại quận Gò Vấp! Với diện tích 44m², mặt tiền rộng 4m, ngôi nhà này sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:44m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi rộng, kết cấu vững chắc, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà Văn Hoá Gò Vấp, nơi có nhiều hoạt động văn hoá diễn ra
  • Cách chợ Gò Vấp khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học từ mầm non đến trung học phổ thông, thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.450.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này thích hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích sống hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!